0.4mm×1219mm HDGI Spangle-Free Coil สําหรับระบบระบายอากาศ
รายละเอียดสินค้า
| ชื่อสินค้า:: | DC01+Z80 คอยล์สังกะสีสำหรับระบบระบายอากาศ 0.4มม.×1219มม | เครื่องหมายการค้า: | DC51D+Z, DC52D+Z,DC53D+Z,DC54D+Z,S220GD+Z,S250GD+Z,S80GD+Z,S320GD+Z,S350GD+Z,S400GD+Z,S500GD+Z,S550G |
|---|---|---|---|
| ความกว้าง:: | เหนือ 50 มม. 1010 มม. (ความอดทน -0/+3 มม.) | ความหนา:: | 0.12-6.00 มม. หรือความต้องการของลูกค้า |
| ประเภทของการเคลือบ:: | เหล็กชุบสังกะสีจุ่มร้อน (HDGI) | การเคลือบสังกะสี:: | 30-275G/M2 |
| โครงสร้างพื้นผิว:: | การเคลือบ Spangle ปกติ (NS), การเคลือบ Spangle ย่อขนาด (MS), Spangle-free (FS) | บรรจุุภัณฑ์: | กระดาษป้องกันน้ำเป็นบรรจุภายในเหล็กชุบสังกะสีหรือแผ่นเหล็กเคลือบคือบรรจุด้านนอกแผ่นป้องกันด้านข้างจา |
| ตลาดส่งออก: | ยุโรป, แอฟริกา, เอเชียกลาง, เอเชียตะวันออกเฉียงใต้, ตะวันออกกลาง, อเมริกาใต้, อเมริกาเหนือ, ฯลฯ | ||
| เน้น |
0.4 มม. × 1219 มม. เหล็กม้วนชุบสังกะสี,ระบบระบายอากาศ คอยล์ HDGI,เหล็กม้วนเคลือบสังกะสีพื้นผิวไม่แพรวพราว |
||
คําอธิบายสินค้า
| คุณสมบัติ | มูลค่า |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | ASTM A653 Z120 GI Coil 1.0mm ไม่มีสปังเกิล |
| สัญลักษณ์ | DC51D+Z, DC52D+Z, DC53D+Z, DC54D+Z, S220GD+Z, S250GD+Z, S80GD+Z, S320GD+Z, S350GD+Z, S400GD+Z, S500GD+Z, S550GD+Z |
| ความกว้าง | มากกว่า 50mm-1010mm (ความอดทน -0/+3 mm) |
| ความหนา | 0.12-6.00mm หรือตามความต้องการของลูกค้า |
| ประเภทการเคลือบ | สแตนเลสเหล็กกระดาษหมักร้อน (HDGI) |
| การเคลือบซีนก | 30-275 กรัม/ม2 |
| โครงสร้างพื้นผิว | การเคลือบสเปงเกิลปกติ (NS), การเคลือบสเปงเกิลขั้นต่ํา (MS), ไม่มีสเปงเกิล (FS) |
| แพ็คเกจ | กระดาษกันน้ําในบรรจุ กระดาษเหล็กกระจก หรือเคลือบกระดาษเหล็กแผ่นบรรจุภายนอก, แผ่นป้องกันด้านข้าง, ล้อมด้วยเข็มขัดเหล็กเจ็ด, หรือตามความต้องการของลูกค้า |
| ตลาดส่งออก | ยุโรป, แอฟริกา, เอเชียกลาง, เอเชียตะวันออกเฉียงใต้, ตะวันออกกลาง, อเมริกาใต้, อเมริกาเหนือ เป็นต้น |
- อุตสาหกรรมก่อสร้าง: อุปกรณ์โครงสร้าง โครงสร้างผนังบางเหล็กเบา แผ่นแซนด์วิช โครงสร้างหลังคาโลหะ
- อุตสาหกรรมรถยนต์: ส่วนภายนอกและภายในรถยนต์ ซ่อมแซมรถยนต์สาธารณะ
- สร้างเครื่องจักรและเครื่องมือ: กล่องอุปกรณ์ไฟฟ้าและเครื่องกล, เครื่องใช้ในบ้าน, เครื่องวัด
- การผลิตเครื่องใช้ในครัวเรือน: เครื่องใช้โต๊ะ, ถ้วย, ถัง, ถัง, อ่างอาบน้ํา
- การผลิตเหล็กเคลือบสี: วัสดุพื้นฐานสําหรับการใช้งานเคลือบต่าง ๆ
| ปริมาตร | รายละเอียด |
|---|---|
| มาตรฐาน | ASTM EN JIS GB |
| เกรด | Dx51D, Dx52D, Dx53D, DX54D, S220GD, S250GD, S280GD, S350GD, S550GD; ซีรี่ย์ SGCC, SGHC, SGCH; หรือตามความต้องการของลูกค้า |
| ความหนา | 0.10-2mm (สามารถปรับแต่ง) |
| ความกว้าง | 600-1500mm (สามารถปรับแต่งได้) |
| การบํารุงผิว | ปาซิฟัชชั่น, การปรับน้ํามัน, การปิดเลค, การฟอสฟาต, ไม่รักษา |
| พื้นที่ | สเปนเกิลปกติ สเปนเกิลขั้นต่ํา สว่าง |
| น้ําหนักโค้ล | 2-15 เมตรตันต่อกลม |
| การใช้งาน | สร้างโครงสร้าง เครือเหล็ก เครื่องมือ |
- คุณภาพดีและราคาที่แข่งขัน
- ประสบการณ์ที่กว้างขวางกับบริการหลังการขายครบวงจร
- การควบคุมคุณภาพอย่างเข้มงวดตลอดทุกกระบวนการ
- ทีมงานบรรจุสินค้ามืออาชีพ
- การเสร็จสิ้นการสั่งทดลองภายใน 1 สัปดาห์
- ตัวอย่างมีตามคําขอ
จุดเด่นของผลิตภัณฑ์
DC01+Z80 สายกลมเหล็กสําหรับระบบอากาศ 0.4mm × 1219mm สายสอยเหล็กเหล็กกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษ ภาพรวมสินค้า สแตนเลสเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กมีเคลือบยางปูนป้องกัน ที่ให้ความทนทานเหนือกว่ากับการกัดกรองในอากาศและการปรากฏในอุตสาหกรรมที่หลากหลาย. รายละเอียดสินค้า คุณสมบัติมูลค่า ชื...
เหล็กวิลาด MR SPCC หนา 0.5 มม. เกรดอาหาร กระป๋องเคลือบผิว เหล็กวิลาดเคลือบดีบุก 0.15 มม.
0.5mm MR Steel Tinplate Food-Grade Can Material Product Specifications Attribute Value Product Name 0.5mm MR Steel Tinplate Food-Grade Can Material Material MR, SPCC, prime Tinplate / TFS Tin Coating 1.1/1.1, 2.8/2.8, 5.6/5.6, etc. or customized Surface Bright, Stone, Matte, Silver, Rough Stone Thickness 0.15-0.50mm Hardness TS230, TS245, TS260, TS275, TS290, TH415, TH435, TH520, TH550, TH580, TH620 Standard JIS DIN ASTM GB EN AISI Product Features High-quality tinplate with
เหล็กวิลาดป้องกันสนิม T1 ถึง T5 สำหรับกระป๋องเครื่องดื่ม เคลือบ DR9
Anti-Rust Steel Tinplate Beverage Can Production Product Specifications Attribute Value Product Name Anti-Rust Steel Tinplate Beverage Can Production Material MR, SPCC, prime Tinplate / TFS Tin Coating 1.1/1.1, 2.8/2.8, 5.6/5.6, etc. or customized Application Tomato paste cans, fruit cans, vegetable cans, meat cans, fish/tuna cans, milk products cans, daily products cans, etc. Thickness 0.15-0.50mm Hardness T1-T5, DR9, DR8 Standard JIS, DIN, ASTM, GB, EN, AISI Product
0.28 มม. DR8 แผ่นเหล็กชุบดีบุกด้วยไฟฟ้าสำหรับกระป๋องนมผงสูตรสำหรับทารก
0.28mm DR8 Electrolytic Tinplate Coil for Infant Formula Milk Powder Cans Tinplate, thin steel sheet with a coating of tin applied either by dipping in molten metal or by electrolytic deposition; almost all tinplate is now produced by the latter process. Tinplate made by this process is essentially a sandwich in which the central core is strip steel. Recyclable: The iron can itself has a characteristic that other packaging materials do not have - can be adsorbed by magnets,
แผ่นเหล็กวิลาด T4 0.28 มม. 2.8 / 2.8 สำหรับกระป๋องอาหารทะเล, คอยล์เหล็กวิลาดด้วยไฟฟ้าที่ผ่านการรับรอง JIS
0.28mm T4 Tinplate Sheet 2.8/2.8 for Seafood Cans, JIS Certified Electrolytic Tinplate Coil Tinplate, thin steel sheet with a coating of tin applied either by dipping in molten metal or by electrolytic deposition; almost all tinplate is now produced by the latter process. Tinplate made by this process is essentially a sandwich in which the central core is strip steel. Recyclable: The iron can itself has a characteristic that other packaging materials do not have - can be
กรุณาใช้แบบสอบถามทางออนไลน์ด้านล่าง หากคุณมีคําถาม ทีมงานของเราจะติดต่อกลับกับคุณในเร็วที่สุด