Thép cuộn mạ kẽm nhúng nóng HDGI với lớp mạ kẽm Z60 bề mặt không có vảy cấp DC51D+Z
Chi tiết sản phẩm
| Tên sản phẩm:: | Thép cuộn mạ kẽm nhúng nóng DC51D+Z Z60 Z90 Z275 Z250 | Nhãn hiệu: | DC51D+Z, DC52D+Z,DC53D+Z,DC54D+Z,S220GD+Z,S250GD+Z,S80GD+Z,S320GD+Z,S350GD+Z,S400GD+Z,S500GD+Z,S550G |
|---|---|---|---|
| Chiều rộng:: | Trên 50mm -1010mm (dung sai -0/+3 mm) | độ dày:: | 0,12-6,00mm, hoặc yêu cầu của khách hàng |
| Loại lớp phủ:: | Thép mạ kẽm nhúng nóng (HDGI) | Việc mạ kẽm:: | 30-275g/m2 |
| Cấu trúc bề mặt:: | Lớp phủ có vết loang bình thường (NS), Lớp phủ có vết loang tối thiểu (MS), Không có vết loang (FS) | Bưu kiện: | Giấy chống nước là đóng gói bên trong, thép mạ kẽm hoặc tấm thép được tráng là đóng gói bên ngoài, t |
| Thị trường xuất khẩu: | Châu Âu, Châu Phi, Trung Á, Đông Nam Á, Trung Đông, Nam Mỹ, Bắc Mỹ, v.v. | ||
| Làm nổi bật |
Thép cuộn mạ kẽm Z60,Cuộn dây HDGI bề mặt không có đốm,Tấm mạ kẽm lớp DC51D + Z |
||
Mô tả sản phẩm
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Cuộn GI ASTM A653 Z120 1.0mm không có vân |
| Nhãn hiệu | DC51D+Z, DC52D+Z, DC53D+Z, DC54D+Z, S220GD+Z, S250GD+Z, S80GD+Z, S320GD+Z, S350GD+Z, S400GD+Z, S500GD+Z, S550GD+Z |
| Chiều rộng | Trên 50mm-1010mm (dung sai -0/+3 mm) |
| Độ dày | 0.12-6.00mm, hoặc theo yêu cầu của khách hàng |
| Loại lớp phủ | Thép mạ kẽm nhúng nóng (HDGI) |
| Lớp mạ kẽm | 30-275g/m² |
| Cấu trúc bề mặt | Lớp phủ vân thường (NS), lớp phủ vân tối thiểu (MS), không có vân (FS) |
| Đóng gói | Đóng gói bên trong bằng giấy chống thấm nước, đóng gói bên ngoài bằng tấm thép mạ kẽm hoặc thép phủ, tấm chắn cạnh, quấn bằng bảy đai thép, hoặc theo yêu cầu của khách hàng |
| Thị trường xuất khẩu | Châu Âu, Châu Phi, Trung Á, Đông Nam Á, Trung Đông, Nam Mỹ, Bắc Mỹ, v.v. |
- Thẩm mỹ: Bề mặt kim loại sáng bóng tăng cường chất lượng ngoại hình, phù hợp với nhiều quy trình tạo hoa văn
- Chống ăn mòn: Lớp kẽm hoạt động như một cực dương hy sinh, bảo vệ thép khỏi bị ăn mòn
- Hiệu suất gia công: Dễ dàng cắt, uốn và tạo hình theo yêu cầu thiết kế
- Xây dựng: Thường được sử dụng cho mái nhà và tường tòa nhà
- Sản xuất máy móc: Cung cấp sự bảo vệ tuyệt vời cho vỏ sản phẩm máy móc
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | ASTM, EN, JIS, GB |
| Mác thép | Dx51D, Dx52D, Dx53D, DX54D, S220GD, S250GD, S280GD, S350GD, S550GD; dòng SGCC, SGHC, SGCH; hoặc theo yêu cầu của khách hàng |
| Độ dày | 0.10-2mm (có thể tùy chỉnh) |
| Chiều rộng | 600mm-1500mm (có thể tùy chỉnh) |
| Xử lý bề mặt | Thụ động hóa, bôi dầu, niêm phong sơn mài, photphat hóa, chưa xử lý |
| Bề mặt | Vân thường, vân tối thiểu, sáng bóng |
| Trọng lượng cuộn | 2-15 tấn mét mỗi cuộn |
| Ứng dụng | Kết cấu xây dựng, lưới thép, dụng cụ |
- Chất lượng hàng đầu và giá cả hợp lý
- Kinh nghiệm phong phú với dịch vụ sau bán hàng
- Mọi quy trình đều được kiểm soát chất lượng
- Đội ngũ đóng gói chuyên nghiệp
- Hoàn thành đơn hàng dùng thử trong vòng một tuần
- Mẫu có sẵn theo yêu cầu
Điểm nổi bật của sản phẩm
Cuộn thép mạ kẽm nhúng nóng DC51D+Z Có sẵn cuộn và tấm thép mạ kẽm nhúng nóng chất lượng cao với trọng lượng lớp mạ kẽm khác nhau bao gồm Z60, Z90, Z250 và Z275. Thông số kỹ thuật sản phẩm Thuộc tínhGiá trị Tên sản phẩmCuộn GI ASTM A653 Z120 1.0mm không có vân Nhãn hiệuDC51D+Z, DC52D+Z, DC53D+Z, ...
Tôn thiếc SPCC thép MR 0.5mm, loại thực phẩm, tráng thiếc điện phân 0.15mm
0.5mm MR Steel Tinplate Food-Grade Can Material Product Specifications Attribute Value Product Name 0.5mm MR Steel Tinplate Food-Grade Can Material Material MR, SPCC, prime Tinplate / TFS Tin Coating 1.1/1.1, 2.8/2.8, 5.6/5.6, etc. or customized Surface Bright, Stone, Matte, Silver, Rough Stone Thickness 0.15-0.50mm Hardness TS230, TS245, TS260, TS275, TS290, TH415, TH435, TH520, TH550, TH580, TH620 Standard JIS DIN ASTM GB EN AISI Product Features High-quality tinplate with
Tôn thiếc chống gỉ T1 đến T5 cho lon nước giải khát, lớp phủ DR9
Anti-Rust Steel Tinplate Beverage Can Production Product Specifications Attribute Value Product Name Anti-Rust Steel Tinplate Beverage Can Production Material MR, SPCC, prime Tinplate / TFS Tin Coating 1.1/1.1, 2.8/2.8, 5.6/5.6, etc. or customized Application Tomato paste cans, fruit cans, vegetable cans, meat cans, fish/tuna cans, milk products cans, daily products cans, etc. Thickness 0.15-0.50mm Hardness T1-T5, DR9, DR8 Standard JIS, DIN, ASTM, GB, EN, AISI Product
Cuộn dây điện phân DR8 0,28mm dành cho hộp sữa bột dành cho trẻ sơ sinh
0.28mm DR8 Electrolytic Tinplate Coil for Infant Formula Milk Powder Cans Tinplate, thin steel sheet with a coating of tin applied either by dipping in molten metal or by electrolytic deposition; almost all tinplate is now produced by the latter process. Tinplate made by this process is essentially a sandwich in which the central core is strip steel. Recyclable: The iron can itself has a characteristic that other packaging materials do not have - can be adsorbed by magnets,
Tấm thiếc T4 0,28mm 2,8 / 2,8 cho lon hải sản, cuộn dây thiếc điện phân được chứng nhận JIS
0.28mm T4 Tinplate Sheet 2.8/2.8 for Seafood Cans, JIS Certified Electrolytic Tinplate Coil Tinplate, thin steel sheet with a coating of tin applied either by dipping in molten metal or by electrolytic deposition; almost all tinplate is now produced by the latter process. Tinplate made by this process is essentially a sandwich in which the central core is strip steel. Recyclable: The iron can itself has a characteristic that other packaging materials do not have - can be
Vui lòng sử dụng biểu mẫu liên lạc trực tuyến của chúng tôi dưới đây nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, nhóm của chúng tôi sẽ liên lạc lại với bạn càng sớm càng tốt.