201 202 uns Vòng xoắn thép không gỉ Austenitic 409 410 Ferritic 304l
Chi tiết sản phẩm
| Tên sản phẩm: | Giá tốt nhất UN 201 202 304 304L 316 316L 309 409 410 Cuộn dây thép không gỉ | Tiêu chuẩn: | Jis, astm, as, en, gb |
|---|---|---|---|
| Thể loại: | 201, 202, 301, 302, 304, 309, 310, 316, 321, 2205, 347, 408, 409, 410, 416, 420, 430, 440, v.v. | Nhóm: | Austenitic, Ferritic, Martensitic, Duplex, cán nguội, cán nóng |
| Điều trị bề mặt: | Chải, nhân đôi, đá cát, dập nổi, mạ titan, v.v. | phương pháp đóng gói: | Giấy chống thấm nước hun khói pallet gỗ, vv |
| Bề mặt: | N0.1, N0.2, N0.3, N0.4, N0.5, N0.6, N0.7, N0.8, 2D, 2B, HL, BA, 6K, 8K, v.v. | ||
| Làm nổi bật |
201 uns Vòng cuộn thép không gỉ,202 cuộn cuộn nóng Austenitic,Ferritic 304l cuộn thép không gỉ |
||
Mô tả sản phẩm
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Giá tốt nhất UNS 201 202 304 304L 316 316L 309 409 410 Vòng xoắn thép không gỉ |
| Tiêu chuẩn | JIS, ASTM, AS, EN, GB |
| Thể loại | 201, 202, 301, 302, 304, 309, 310, 316, 321, 2205, 347, 408, 409, 410, 416, 420, 430, 440 v.v. |
| Nhóm | Austenitic, Ferritic, Martensitic, Duplex, Lăn lạnh, Lăn nóng |
| Điều trị bề mặt | Đánh răng, gương, bấm cát, đúc, bọc titan, vv |
| Phương pháp đóng gói | Giấy chống nước, pallet gỗ bốc khói, hộp gỗ, vv |
| Bề mặt | N0.1, N0.2, N0.3, N0.4, N0.5, N0.6, N0.7, N0.8, 2D, 2B, HL, BA, 6K, 8K, vv |
| Tên sản phẩm | Vòng cuộn thép không gỉ; Vòng cuộn thép không gỉ; Vòng cuộn thép không gỉ |
|---|---|
| Độ dày | 0.1-3.0mm (cuộn); 3.0-50mm (bảng) |
| Chiều rộng | 100-2000mm |
Điểm nổi bật của sản phẩm
Giá tốt nhất UNS 201 202 304 304L 316 316L 309 409 410 Vòng xoắn thép không gỉ Thông số kỹ thuật sản phẩm Thuộc tính Giá trị Tên sản phẩm Giá tốt nhất UNS 201 202 304 304L 316 316L 309 409 410 Vòng xoắn thép không gỉ Tiêu chuẩn JIS, ASTM, AS, EN, GB Thể loại 201, 202, 301, 302, 304, 309, 310, 316, ...
Tôn thiếc SPCC thép MR 0.5mm, loại thực phẩm, tráng thiếc điện phân 0.15mm
0.5mm MR Steel Tinplate Food-Grade Can Material Product Specifications Attribute Value Product Name 0.5mm MR Steel Tinplate Food-Grade Can Material Material MR, SPCC, prime Tinplate / TFS Tin Coating 1.1/1.1, 2.8/2.8, 5.6/5.6, etc. or customized Surface Bright, Stone, Matte, Silver, Rough Stone Thickness 0.15-0.50mm Hardness TS230, TS245, TS260, TS275, TS290, TH415, TH435, TH520, TH550, TH580, TH620 Standard JIS DIN ASTM GB EN AISI Product Features High-quality tinplate with
Tôn thiếc chống gỉ T1 đến T5 cho lon nước giải khát, lớp phủ DR9
Anti-Rust Steel Tinplate Beverage Can Production Product Specifications Attribute Value Product Name Anti-Rust Steel Tinplate Beverage Can Production Material MR, SPCC, prime Tinplate / TFS Tin Coating 1.1/1.1, 2.8/2.8, 5.6/5.6, etc. or customized Application Tomato paste cans, fruit cans, vegetable cans, meat cans, fish/tuna cans, milk products cans, daily products cans, etc. Thickness 0.15-0.50mm Hardness T1-T5, DR9, DR8 Standard JIS, DIN, ASTM, GB, EN, AISI Product
Cuộn dây điện phân DR8 0,28mm dành cho hộp sữa bột dành cho trẻ sơ sinh
0.28mm DR8 Electrolytic Tinplate Coil for Infant Formula Milk Powder Cans Tinplate, thin steel sheet with a coating of tin applied either by dipping in molten metal or by electrolytic deposition; almost all tinplate is now produced by the latter process. Tinplate made by this process is essentially a sandwich in which the central core is strip steel. Recyclable: The iron can itself has a characteristic that other packaging materials do not have - can be adsorbed by magnets,
Tấm thiếc T4 0,28mm 2,8 / 2,8 cho lon hải sản, cuộn dây thiếc điện phân được chứng nhận JIS
0.28mm T4 Tinplate Sheet 2.8/2.8 for Seafood Cans, JIS Certified Electrolytic Tinplate Coil Tinplate, thin steel sheet with a coating of tin applied either by dipping in molten metal or by electrolytic deposition; almost all tinplate is now produced by the latter process. Tinplate made by this process is essentially a sandwich in which the central core is strip steel. Recyclable: The iron can itself has a characteristic that other packaging materials do not have - can be
Vui lòng sử dụng biểu mẫu liên lạc trực tuyến của chúng tôi dưới đây nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, nhóm của chúng tôi sẽ liên lạc lại với bạn càng sớm càng tốt.