Tấm thiếc điện phân cứng cao để tạo ra
Chi tiết sản phẩm
| Tên sản phẩm:: | Tấm thiếc điện phân cứng cao để tạo ra | Vật liệu:: | SPCC,MR |
|---|---|---|---|
| Bề mặt hoàn thiện:: | B(Sáng) R(Đá) S(Bạc) | Sử dụng:: | Bao bì kim loại, lon thực phẩm, lon sơn, hộp thiếc |
| độ dày:: | 0,15-0,50mm | Màu sắc:: | vàng, đồng bằng |
| Tiêu chuẩn:: | JIS DIN ASTM GB EN AISI | độ cứng:: | T1-T5,DR9,DR8 |
| Làm nổi bật |
tấm thiếc điện phân cứng cao,tấm thiếc điện phân cho chế tạo lon,Thép điện phân |
||
Mô tả sản phẩm
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Tấm thiếc điện phân độ cứng cao để sản xuất lon |
| Vật liệu: | SPCC, MR |
| Bề mặt hoàn thiện: | B (Sáng), R (Đá), S (Bạc) |
| Sử dụng: | Bao bì kim loại, Lon thực phẩm, Lon sơn, Hộp thiếc |
| Độ dày: | 0.15-0.50mm |
| Màu sắc: | Vàng, Trơn |
| Tiêu chuẩn: | JIS DIN ASTM GB EN AISI |
| Độ cứng: | T1-T5, DR9, DR8 |
Thiếc là một tấm thép mỏng được phủ một lớp thiếc bằng cách nhúng vào kim loại nóng chảy hoặc bằng phương pháp lắng đọng điện phân; hầu hết các tấm thiếc hiện nay được sản xuất bằng quy trình sau. Tấm thiếc được sản xuất bằng quy trình này về cơ bản là một lớp bánh sandwich trong đó lõi trung tâm là thép dải.
Có thể tái chế:Bản thân lon sắt có một đặc điểm mà các vật liệu đóng gói khác không có - có thể được hấp thụ bởi nam châm, để lon sắt có thể được tách ra khỏi chất thải bằng lực từ của máy phân loại từ. Sử dụng đặc điểm này có thể dễ dàng đạt được hiệu quả tái chế 80% lon sắt trong chất thải. Việc phát minh ra nắp bảo vệ môi trường không chỉ làm cho việc sử dụng lon sắt an toàn và lành mạnh hơn mà còn làm giảm hiệu quả lượng rác thải và có những lợi ích trực tiếp và rõ ràng cho các hoạt động tái chế.
| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Độ dày | 0.12mm-0.55mm |
| Chiều rộng | 200mm-1250mm |
| Chiều dài | Theo yêu cầu của khách hàng hoặc dạng cuộn |
| Độ cứng | T1, T2, T2.5, T3, T4, T5, DR-8, DR-7M |
| Lớp phủ thiếc | 2.0/2.0, 2.2/2.2, 2.8/2.8, 5.6/5.6 |
| Trọng lượng lớp phủ thiếc | 1.1g/m2-8.4g/m2 |
| Tiêu chuẩn | JIS DIN ASTM GB EN AISI |
| Vật liệu | MR, SPCC |
| Hoàn thiện | Đá, Sáng, sơn mài vàng |
| Ứng dụng | Lon hóa chất, lon thực phẩm, lon trà và bất kỳ loại lon nào khác |
| Đóng gói | Gói xuất khẩu tiêu chuẩn |
- Chất lượng hàng đầu và giá cả hợp lý
- Kinh nghiệm tuyệt vời rộng rãi với dịch vụ sau bán hàng
- Mọi quy trình sẽ được kiểm tra bởi QC chịu trách nhiệm, đảm bảo chất lượng của mọi sản phẩm
- Đội ngũ đóng gói chuyên nghiệp giúp giữ an toàn cho mọi bao bì
- Đơn đặt hàng dùng thử có thể được thực hiện trong một tuần
- Mẫu có thể được cung cấp theo yêu cầu của bạn
Điểm nổi bật của sản phẩm
Tấm thiếc điện phân độ cứng cao để sản xuất lon Thông số kỹ thuật sản phẩm Thuộc tính Giá trị Tên sản phẩm: Tấm thiếc điện phân độ cứng cao để sản xuất lon Vật liệu: SPCC, MR Bề mặt hoàn thiện: B (Sáng), R (Đá), S (Bạc) Sử dụng: Bao bì kim loại, Lon thực phẩm, Lon sơn, Hộp thiếc Độ dày: 0.15-0.50mm ...
Tôn thiếc SPCC thép MR 0.5mm, loại thực phẩm, tráng thiếc điện phân 0.15mm
0.5mm MR Steel Tinplate Food-Grade Can Material Product Specifications Attribute Value Product Name 0.5mm MR Steel Tinplate Food-Grade Can Material Material MR, SPCC, prime Tinplate / TFS Tin Coating 1.1/1.1, 2.8/2.8, 5.6/5.6, etc. or customized Surface Bright, Stone, Matte, Silver, Rough Stone Thickness 0.15-0.50mm Hardness TS230, TS245, TS260, TS275, TS290, TH415, TH435, TH520, TH550, TH580, TH620 Standard JIS DIN ASTM GB EN AISI Product Features High-quality tinplate with
Tôn thiếc chống gỉ T1 đến T5 cho lon nước giải khát, lớp phủ DR9
Anti-Rust Steel Tinplate Beverage Can Production Product Specifications Attribute Value Product Name Anti-Rust Steel Tinplate Beverage Can Production Material MR, SPCC, prime Tinplate / TFS Tin Coating 1.1/1.1, 2.8/2.8, 5.6/5.6, etc. or customized Application Tomato paste cans, fruit cans, vegetable cans, meat cans, fish/tuna cans, milk products cans, daily products cans, etc. Thickness 0.15-0.50mm Hardness T1-T5, DR9, DR8 Standard JIS, DIN, ASTM, GB, EN, AISI Product
Cuộn dây điện phân DR8 0,28mm dành cho hộp sữa bột dành cho trẻ sơ sinh
0.28mm DR8 Electrolytic Tinplate Coil for Infant Formula Milk Powder Cans Tinplate, thin steel sheet with a coating of tin applied either by dipping in molten metal or by electrolytic deposition; almost all tinplate is now produced by the latter process. Tinplate made by this process is essentially a sandwich in which the central core is strip steel. Recyclable: The iron can itself has a characteristic that other packaging materials do not have - can be adsorbed by magnets,
Tấm thiếc T4 0,28mm 2,8 / 2,8 cho lon hải sản, cuộn dây thiếc điện phân được chứng nhận JIS
0.28mm T4 Tinplate Sheet 2.8/2.8 for Seafood Cans, JIS Certified Electrolytic Tinplate Coil Tinplate, thin steel sheet with a coating of tin applied either by dipping in molten metal or by electrolytic deposition; almost all tinplate is now produced by the latter process. Tinplate made by this process is essentially a sandwich in which the central core is strip steel. Recyclable: The iron can itself has a characteristic that other packaging materials do not have - can be
Vui lòng sử dụng biểu mẫu liên lạc trực tuyến của chúng tôi dưới đây nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, nhóm của chúng tôi sẽ liên lạc lại với bạn càng sớm càng tốt.