Cuộn dây thép không gỉ 303 316 201 JIS ASTM Tấm thép không gỉ 3mm
Chi tiết sản phẩm
| Tên sản phẩm: | Chất lượng cao 201 303 316 Bán buôn cuộn thép không gỉ giá rẻ | Tiêu chuẩn: | Jis, astm, as, en, gb |
|---|---|---|---|
| Cấp: | 201, 202, 301, 302, 304, 309, 310, 316, 321, 2205, 347, 408, 409, 410, 416, 420, 430, 440, v.v. | loại: | Austenitic, ferritic, martensitic, song công, cuộn lạnh, cuộn nóng |
| Xử lý bề mặt: | Chải, nhân đôi, đá cát, dập nổi, mạ titan, v.v. | Phương pháp đóng gói: | Giấy chống thấm nước hun khói pallet gỗ, vv |
| Bề mặt: | N0.1, N0.2, N0.3, N0.4, N0.5, N0.6, N0.7, N0.8, 2D, 2B, HL, BA, 6K, 8K, v.v. | ||
| Làm nổi bật |
Cuộn dây thép không gỉ 303 316,Cuộn dây thép không gỉ 201 JIS,Tấm thép không gỉ ASTM 3mm |
||
Mô tả sản phẩm
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Chất lượng cao 201 303 316 Lòng cuộn thép không gỉ bán buôn |
| Tiêu chuẩn | JIS, ASTM, AS, EN, GB |
| Thể loại | 201, 202, 301, 302, 304, 309, 310, 316, 321, 2205, 347, 408, 409, 410, 416, 420, 430, 440 v.v. |
| Nhóm | Austenitic, Ferritic, Martensitic, Duplex, Lăn lạnh, Lăn nóng |
| Điều trị bề mặt | Đánh răng, gương, bấm cát, đúc, bọc titan, vv |
| Phương pháp đóng gói | Giấy chống nước, pallet gỗ bốc khói, hộp gỗ, vv |
| Bề mặt | N0.1, N0.2, N0.3, N0.4, N0.5, N0.6, N0.7, N0.8, 2D, 2B, HL, BA, 6K, 8K, vv |
Các cuộn dây thép không gỉ của chúng tôi được sản xuất thông qua quy trình cán nóng hoặc cán lạnh, với độ dày từ 0,3-4mm.1 tấm thép ở nhiệt độ phòng, dẫn đến các sản phẩm có độ dày chính xác, bề mặt mịn và tính chất cơ học vượt trội.
Thép cán lạnh cung cấp khả năng chế biến tuyệt vời sau khi trải qua các phương pháp xử lý nướng, sấy và làm mịn bề mặt.Những cuộn dây thép không gỉ cao cấp này có sẵn trong các thông số kỹ thuật khác nhau để đáp ứng các yêu cầu công nghiệp khác nhau.
| Tên sản phẩm | Vòng cuộn thép không gỉ; Vòng cuộn thép không gỉ; Vòng cuộn thép không gỉ |
|---|---|
| Độ dày | 0.1-3.0mm (cuộn dây); 3.0-50mm (bảng) |
| Chiều rộng | 100-2000mm |
| Tiêu chuẩn | JIS, ASTM, AS, EN, GB |
| Thể loại | 201, 202, 301, 302, 304, 309, 310, 316, 321, 2205, 347, 408, 409, 410, 416, 420, 430, 440 v.v. |
| Nhóm | Austenitic, Ferritic, Martensitic, Duplex, Lăn lạnh, Lăn nóng |
| Điều trị bề mặt | Đánh răng, gương, bấm cát, đúc, bọc titan, vv |
| Bề mặt | N0.1, N0.2, N0.3, N0.4, N0.5, N0.6, N0.7, N0.8, 2D, 2B, HL, BA, 6K, 8K, vv |
Điểm nổi bật của sản phẩm
Chất lượng cao 201 303 316 Lòng cuộn thép không gỉ bán buôn Thông số kỹ thuật sản phẩm Thuộc tính Giá trị Tên sản phẩm Chất lượng cao 201 303 316 Lòng cuộn thép không gỉ bán buôn Tiêu chuẩn JIS, ASTM, AS, EN, GB Thể loại 201, 202, 301, 302, 304, 309, 310, 316, 321, 2205, 347, 408, 409, 410, 416, 420...
Tôn thiếc SPCC thép MR 0.5mm, loại thực phẩm, tráng thiếc điện phân 0.15mm
0.5mm MR Steel Tinplate Food-Grade Can Material Product Specifications Attribute Value Product Name 0.5mm MR Steel Tinplate Food-Grade Can Material Material MR, SPCC, prime Tinplate / TFS Tin Coating 1.1/1.1, 2.8/2.8, 5.6/5.6, etc. or customized Surface Bright, Stone, Matte, Silver, Rough Stone Thickness 0.15-0.50mm Hardness TS230, TS245, TS260, TS275, TS290, TH415, TH435, TH520, TH550, TH580, TH620 Standard JIS DIN ASTM GB EN AISI Product Features High-quality tinplate with
Tôn thiếc chống gỉ T1 đến T5 cho lon nước giải khát, lớp phủ DR9
Anti-Rust Steel Tinplate Beverage Can Production Product Specifications Attribute Value Product Name Anti-Rust Steel Tinplate Beverage Can Production Material MR, SPCC, prime Tinplate / TFS Tin Coating 1.1/1.1, 2.8/2.8, 5.6/5.6, etc. or customized Application Tomato paste cans, fruit cans, vegetable cans, meat cans, fish/tuna cans, milk products cans, daily products cans, etc. Thickness 0.15-0.50mm Hardness T1-T5, DR9, DR8 Standard JIS, DIN, ASTM, GB, EN, AISI Product
Cuộn dây điện phân DR8 0,28mm dành cho hộp sữa bột dành cho trẻ sơ sinh
0.28mm DR8 Electrolytic Tinplate Coil for Infant Formula Milk Powder Cans Tinplate, thin steel sheet with a coating of tin applied either by dipping in molten metal or by electrolytic deposition; almost all tinplate is now produced by the latter process. Tinplate made by this process is essentially a sandwich in which the central core is strip steel. Recyclable: The iron can itself has a characteristic that other packaging materials do not have - can be adsorbed by magnets,
Tấm thiếc T4 0,28mm 2,8 / 2,8 cho lon hải sản, cuộn dây thiếc điện phân được chứng nhận JIS
0.28mm T4 Tinplate Sheet 2.8/2.8 for Seafood Cans, JIS Certified Electrolytic Tinplate Coil Tinplate, thin steel sheet with a coating of tin applied either by dipping in molten metal or by electrolytic deposition; almost all tinplate is now produced by the latter process. Tinplate made by this process is essentially a sandwich in which the central core is strip steel. Recyclable: The iron can itself has a characteristic that other packaging materials do not have - can be
Vui lòng sử dụng biểu mẫu liên lạc trực tuyến của chúng tôi dưới đây nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, nhóm của chúng tôi sẽ liên lạc lại với bạn càng sớm càng tốt.