Cuộn kim loại Aluzinc thép Galvalume 0.7mm - 3.0mm Astm A792 Galvalume JIS
Chi tiết sản phẩm
| Tên sản phẩm:: | Galvalume Steel Coil DX52D + AZ 0.7-3.0mm Sức mạnh cao | Vật liệu cơ bản: | Thép cán lạnh (DX51D, DX52D, vv) |
|---|---|---|---|
| Độ dày được phủ lưng: | 5-20μm | Loại lớp phủ: | Hợp kim nhôm-kẽm 55% (Galvalume) |
| Dịch vụ xử lý:: | Hàn, đục lỗ, cắt, uốn, trang trí | Xử lý bề mặt:: | tráng |
| Tiêu chuẩn:: | AiSi, ASTM, bs, DIN, GB, JIS | Chiều rộng: | 600mm - 1500mm |
| Xét bề mặt: | Smooth, spangle, dập nổi | Ứng dụng: | Tấm lợp, thiết bị điện gia đình |
| Làm nổi bật |
kim loại aluzinc 0.7mm,kim loại aluzinc 3.0mm,astm a792 galvalume JIS |
||
Mô tả sản phẩm
| Tên sản phẩm | Galvalume Steel Coil DX52D + AZ 0.7-3.0mm Sức mạnh cao |
| Vật liệu cơ bản | Thép valve lạnh (DX51D, DX52D, vv) |
| Độ dày lớp phủ phía sau | 5-20μm |
| Loại lớp phủ | 55% hợp kim nhôm kẽm (Galvalume) |
| Dịch vụ xử lý | hàn, đâm, cắt, uốn cong, tháo |
| Điều trị bề mặt | Bọc |
| Tiêu chuẩn | AiSi, ASTM, Bs, DIN, GB, JIS |
| Chiều rộng | 600mm ️ 1500mm |
| Xét bề mặt | Mượt mà, Spangle, đúc |
| Ứng dụng | Mái mái nhà, thiết bị điện gia đình |
Galvalume Steel Coil là một sản phẩm thép hiệu suất cao được phủ với một55% hợp kim nhôm kẽm (55% Al-Zn), cung cấp đặc biệtchống ăn mòn, phản xạ nhiệt và độ bềnLớp phủ này cung cấp2-4 lần bảo vệ tốt hơnhơn thép kẽm truyền thống, làm cho nó lý tưởng cho môi trường khắc nghiệt và sử dụng ngoài trời lâu dài.
| Parameter | Chi tiết |
|---|---|
| Loại lớp phủ | 55% hợp kim nhôm kẽm (Galvalume) |
| Vật liệu cơ bản | Thép valve lạnh (DX51D, DX52D, vv) |
| Trọng lượng lớp phủ | AZ60-AZ180 (60-180 g/m2) |
| Độ dày | 0.3mm - 3.0mm |
| Chiều rộng | 600mm - 1500mm |
| Xét bề mặt | Mượt mà, Spangle, đúc |
| Nhiệt độ | T1-T5 (mềm đến cứng) |
| Các lớp phủ có sẵn | PE (Polyester), PVDF, SMP (để tăng khả năng chống thời tiết) |

A: Galvalume cóLớp phủ 55% Al-Zn, cung cấp khả năng chống ăn mòn tốt hơn, trong khi thép kẽm100% kẽm.
A: Vâng!Các lớp phủ sơn trước (PPGI/PPGL)để tăng độ bền và tùy chọn màu sắc.
A: Thông thường20-30 năm, tùy thuộc vào môi trường và độ dày lớp phủ.
A: Có, nhưng đòi hỏi kỹ thuật thích hợp (khói kẽm-aluminium cần thông gió).
Điểm nổi bật của sản phẩm
Galvalume Steel Coil DX52D + AZ 0.7-3.0mm Sức mạnh cao Thông số kỹ thuật sản phẩm Tên sản phẩm Galvalume Steel Coil DX52D + AZ 0.7-3.0mm Sức mạnh cao Vật liệu cơ bản Thép valve lạnh (DX51D, DX52D, vv) Độ dày lớp phủ phía sau 5-20μm Loại lớp phủ 55% hợp kim nhôm kẽm (Galvalume) Dịch vụ xử lý hàn, đâm...
Tôn thiếc SPCC thép MR 0.5mm, loại thực phẩm, tráng thiếc điện phân 0.15mm
0.5mm MR Steel Tinplate Food-Grade Can Material Product Specifications Attribute Value Product Name 0.5mm MR Steel Tinplate Food-Grade Can Material Material MR, SPCC, prime Tinplate / TFS Tin Coating 1.1/1.1, 2.8/2.8, 5.6/5.6, etc. or customized Surface Bright, Stone, Matte, Silver, Rough Stone Thickness 0.15-0.50mm Hardness TS230, TS245, TS260, TS275, TS290, TH415, TH435, TH520, TH550, TH580, TH620 Standard JIS DIN ASTM GB EN AISI Product Features High-quality tinplate with
Tôn thiếc chống gỉ T1 đến T5 cho lon nước giải khát, lớp phủ DR9
Anti-Rust Steel Tinplate Beverage Can Production Product Specifications Attribute Value Product Name Anti-Rust Steel Tinplate Beverage Can Production Material MR, SPCC, prime Tinplate / TFS Tin Coating 1.1/1.1, 2.8/2.8, 5.6/5.6, etc. or customized Application Tomato paste cans, fruit cans, vegetable cans, meat cans, fish/tuna cans, milk products cans, daily products cans, etc. Thickness 0.15-0.50mm Hardness T1-T5, DR9, DR8 Standard JIS, DIN, ASTM, GB, EN, AISI Product
Cuộn dây điện phân DR8 0,28mm dành cho hộp sữa bột dành cho trẻ sơ sinh
0.28mm DR8 Electrolytic Tinplate Coil for Infant Formula Milk Powder Cans Tinplate, thin steel sheet with a coating of tin applied either by dipping in molten metal or by electrolytic deposition; almost all tinplate is now produced by the latter process. Tinplate made by this process is essentially a sandwich in which the central core is strip steel. Recyclable: The iron can itself has a characteristic that other packaging materials do not have - can be adsorbed by magnets,
Tấm thiếc T4 0,28mm 2,8 / 2,8 cho lon hải sản, cuộn dây thiếc điện phân được chứng nhận JIS
0.28mm T4 Tinplate Sheet 2.8/2.8 for Seafood Cans, JIS Certified Electrolytic Tinplate Coil Tinplate, thin steel sheet with a coating of tin applied either by dipping in molten metal or by electrolytic deposition; almost all tinplate is now produced by the latter process. Tinplate made by this process is essentially a sandwich in which the central core is strip steel. Recyclable: The iron can itself has a characteristic that other packaging materials do not have - can be
Vui lòng sử dụng biểu mẫu liên lạc trực tuyến của chúng tôi dưới đây nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, nhóm của chúng tôi sẽ liên lạc lại với bạn càng sớm càng tốt.