Cuộn thép mạ kẽm DX52D+Z40 cho tấm kim loại công nghiệp 0,9mm × 1250mm
Chi tiết sản phẩm
| Tên sản phẩm:: | Cuộn thép mạ kẽm DX52D+Z40 cho tấm kim loại công nghiệp 0,9mm × 1250mm | Nhãn hiệu: | DC51D+Z, DC52D+Z,DC53D+Z,DC54D+Z,S220GD+Z,S250GD+Z,S80GD+Z,S320GD+Z,S350GD+Z,S400GD+Z,S500GD+Z,S550G |
|---|---|---|---|
| Chiều rộng:: | Trên 50mm -1010mm (dung sai -0/+3 mm) | độ dày:: | 0,12-6,00mm, hoặc yêu cầu của khách hàng |
| Loại lớp phủ:: | Thép mạ kẽm nhúng nóng (HDGI) | Việc mạ kẽm:: | 30-275g/m2 |
| Cấu trúc bề mặt:: | Lớp phủ có vết loang bình thường (NS), Lớp phủ có vết loang tối thiểu (MS), Không có vết loang (FS) | Bưu kiện: | Giấy chống nước là đóng gói bên trong, thép mạ kẽm hoặc tấm thép được tráng là đóng gói bên ngoài, t |
| Thị trường xuất khẩu: | Châu Âu, Châu Phi, Trung Á, Đông Nam Á, Trung Đông, Nam Mỹ, Bắc Mỹ, v.v. | ||
| Làm nổi bật |
DX52D+Z40 Thép cuộn mạ kẽm,0.9mm Thép cuộn mạ kẽm,1250mm Ống thép kẽm |
||
Mô tả sản phẩm
Cuộn thép mạ kẽm 0.8mm × 1219mm được thiết kế đặc biệt cho sản xuất thiết bị nhà bếp với khả năng kéo sâu tuyệt vời.
Thép mạ kẽm có lớp phủ kẽm bảo vệ, chống ăn mòn khí quyển vượt trội. Các cuộn này đáp ứng các yêu cầu nghiêm ngặt về độ bền, độ bền và tính thẩm mỹ trong nhiều ứng dụng công nghiệp khác nhau.
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Cuộn GI ASTM A653 Z120 1.0mm Không có vảy |
| Thương hiệu | DC51D+Z, DC52D+Z, DC53D+Z, DC54D+Z, S220GD+Z, S250GD+Z, S80GD+Z, S320GD+Z, S350GD+Z, S400GD+Z, S500GD+Z, S550GD+Z |
| Chiều rộng | Trên 50mm-1010mm (dung sai -0/+3 mm) |
| Độ dày | 0.12-6.00mm, hoặc theo yêu cầu của khách hàng |
| Loại lớp phủ | Thép mạ kẽm nhúng nóng (HDGI) |
| Lớp phủ kẽm | 30-275g/m² |
| Cấu trúc bề mặt | Lớp phủ vảy thông thường (NS), lớp phủ vảy tối thiểu (MS), không có vảy (FS) |
| Đóng gói | Đóng gói bên trong bằng giấy chống thấm nước, đóng gói bên ngoài bằng thép mạ kẽm hoặc thép tấm phủ, tấm chắn cạnh, quấn bằng bảy đai thép, hoặc theo yêu cầu của khách hàng |
| Thị trường xuất khẩu | Châu Âu, Châu Phi, Trung Á, Đông Nam Á, Trung Đông, Nam Mỹ, Bắc Mỹ, v.v. |
Cuộn thép mạ kẽm được sản xuất bằng cách nhúng tấm thép mỏng vào bể kẽm nóng chảy, tạo ra lớp kẽm bảo vệ trên bề mặt. Quy trình mạ kẽm liên tục bao gồm việc nhúng tấm thép cán vào bể mạ kẽm nóng chảy. Tấm thép mạ kẽm hợp kim có lớp phủ hợp kim kẽm-sắt với độ bám dính và khả năng hàn tuyệt vời.
- Ngành xây dựng: Các bộ phận kết cấu, kết cấu tường mỏng bằng thép nhẹ, tấm sandwich, vảy lợp mái kim loại, tấm lợp định hình và các thanh gia cố
- Ngành ô tô: Các bộ phận thân xe bên ngoài và bên trong, sửa chữa thân xe phương tiện công cộng
- Chế tạo máy & Thiết bị đo đạc: Vỏ thiết bị điện và cơ khí, thiết bị gia dụng, thiết bị đo lường
- Sản xuất đồ gia dụng: Dao kéo, bát, xô, bể, bồn tắm
- Sản xuất thép phủ màu: Vật liệu nền cho các ứng dụng phủ khác nhau
Mạ kẽm nhúng nóng (HDG): Nhúng dải thép vào bể kẽm nóng chảy bằng dây chuyền mạ kẽm liên tục. Cung cấp sự bảo vệ toàn diện cho ngành xây dựng, chế tạo máy và các ngành công nghiệp khác nhau.
Mạ kẽm điện phân: Quy trình điện hóa áp dụng lớp kẽm trong các dung dịch điện phân axit hoặc kiềm. Lý tưởng cho vật liệu có độ dày mỏng với đặc tính lớp phủ dẻo vượt trội cho các ứng dụng ô tô và chính xác.
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | ASTM, EN, JIS, GB |
| Mác thép | Dx51D, Dx52D, Dx53D, DX54D, S220GD, S250GD, S280GD, S350GD, S550GD; SGCC, SGHC, SGCH series; hoặc theo yêu cầu của khách hàng |
| Độ dày | 0.10-2mm (có thể tùy chỉnh) |
| Chiều rộng | 600mm-1500mm (có thể tùy chỉnh) |
| Xử lý bề mặt | Thụ động hóa, bôi dầu, niêm phong sơn mài, photphat hóa, chưa xử lý |
| Bề mặt | Vảy thông thường, vảy tối thiểu, sáng bóng |
| Trọng lượng cuộn | 2-15 tấn mét mỗi cuộn |
| Ứng dụng | Xây dựng kết cấu, lưới thép, dụng cụ |

Chúng tôi là nhà sản xuất chuyên nghiệp các loại tấm/ống/cuộn/thanh tròn thép không gỉ, cũng như tấm/ống/cuộn nhôm.
- Chất lượng hàng đầu và giá cả cạnh tranh
- Kinh nghiệm phong phú với dịch vụ hậu mãi toàn diện
- Kiểm soát chất lượng nghiêm ngặt trong mọi quy trình
- Đội ngũ đóng gói chuyên nghiệp
- Hoàn thành đơn hàng thử nghiệm trong vòng một tuần
- Mẫu có sẵn theo yêu cầu
Thanh toán ≤1000USD: 100% trả trước. Thanh toán ≥1000USD: 30% T/T trả trước, số dư dựa trên bản sao BL hoặc LC trả ngay.
Sản phẩm được giao càng sớm càng tốt với đảm bảo chất lượng, thường trong vòng 5 ngày sau khi nhận tiền đặt cọc.
Điểm nổi bật của sản phẩm
Cuộn thép mạ kẽm DX52D+Z40 cho Tấm kim loại công nghiệp 0.9mm × 1250mm Cuộn thép mạ kẽm 0.8mm × 1219mm được thiết kế đặc biệt cho sản xuất thiết bị nhà bếp với khả năng kéo sâu tuyệt vời. Tổng quan sản phẩm Thép mạ kẽm có lớp phủ kẽm bảo vệ, chống ăn mòn khí quyển vượt trội. Các cuộn này đáp ứng các ...
Tôn thiếc SPCC thép MR 0.5mm, loại thực phẩm, tráng thiếc điện phân 0.15mm
0.5mm MR Steel Tinplate Food-Grade Can Material Product Specifications Attribute Value Product Name 0.5mm MR Steel Tinplate Food-Grade Can Material Material MR, SPCC, prime Tinplate / TFS Tin Coating 1.1/1.1, 2.8/2.8, 5.6/5.6, etc. or customized Surface Bright, Stone, Matte, Silver, Rough Stone Thickness 0.15-0.50mm Hardness TS230, TS245, TS260, TS275, TS290, TH415, TH435, TH520, TH550, TH580, TH620 Standard JIS DIN ASTM GB EN AISI Product Features High-quality tinplate with
Tôn thiếc chống gỉ T1 đến T5 cho lon nước giải khát, lớp phủ DR9
Anti-Rust Steel Tinplate Beverage Can Production Product Specifications Attribute Value Product Name Anti-Rust Steel Tinplate Beverage Can Production Material MR, SPCC, prime Tinplate / TFS Tin Coating 1.1/1.1, 2.8/2.8, 5.6/5.6, etc. or customized Application Tomato paste cans, fruit cans, vegetable cans, meat cans, fish/tuna cans, milk products cans, daily products cans, etc. Thickness 0.15-0.50mm Hardness T1-T5, DR9, DR8 Standard JIS, DIN, ASTM, GB, EN, AISI Product
Cuộn dây điện phân DR8 0,28mm dành cho hộp sữa bột dành cho trẻ sơ sinh
0.28mm DR8 Electrolytic Tinplate Coil for Infant Formula Milk Powder Cans Tinplate, thin steel sheet with a coating of tin applied either by dipping in molten metal or by electrolytic deposition; almost all tinplate is now produced by the latter process. Tinplate made by this process is essentially a sandwich in which the central core is strip steel. Recyclable: The iron can itself has a characteristic that other packaging materials do not have - can be adsorbed by magnets,
Tấm thiếc T4 0,28mm 2,8 / 2,8 cho lon hải sản, cuộn dây thiếc điện phân được chứng nhận JIS
0.28mm T4 Tinplate Sheet 2.8/2.8 for Seafood Cans, JIS Certified Electrolytic Tinplate Coil Tinplate, thin steel sheet with a coating of tin applied either by dipping in molten metal or by electrolytic deposition; almost all tinplate is now produced by the latter process. Tinplate made by this process is essentially a sandwich in which the central core is strip steel. Recyclable: The iron can itself has a characteristic that other packaging materials do not have - can be
Vui lòng sử dụng biểu mẫu liên lạc trực tuyến của chúng tôi dưới đây nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, nhóm của chúng tôi sẽ liên lạc lại với bạn càng sớm càng tốt.