DX51D ASTM ขดลวดเหล็กเคลือบ Galvalume สำหรับงานก่อสร้าง ตกแต่ง เหล็กเคลือบ Galvalume 1500 มม.
รายละเอียดสินค้า
| ชื่อผลิตภัณฑ์:: | Galvalume Steel Coil DX51D+AZ สำหรับการก่อสร้างและการตกแต่ง | วัสดุพื้นฐาน: | เหล็กกล้ารีดเย็น (DX51D, DX52D, ฯลฯ) |
|---|---|---|---|
| ความหนาที่เคลือบด้านหลัง: | 5-20μm | ประเภทการเคลือบ: | Aluminum-Zinc Alloy (Galvalume) 55% (Galvalume) |
| บริการประมวลผล:: | การเชื่อม, การเจาะ, การตัด, การบิด, การปลด | การรักษาพื้นผิว:: | เคลือบ |
| มาตรฐาน:: | AiSi, ASTM, bs, DIN, GB, JIS | ความกว้าง: | 600 มม. - 1500 มม. |
| ปลายผิว: | เรียบ, spangle, นูน | แอปพลิเคชัน: | แผ่นหลังคาเครื่องใช้ไฟฟ้าที่บ้าน |
| เน้น |
DX51D Galvalume โคลล์เหล็ก,ขดลวดเหล็ก ASTM Galvalume,เหล็กเคลือบ Galvalume สำหรับตกแต่ง 1500 มม. |
||
คําอธิบายสินค้า
| คุณสมบัติ | ค่า |
|---|---|
| วัสดุฐาน | เหล็กแผ่นรีดเย็น (DX51D, DX52D, ฯลฯ) |
| ความหนาของการเคลือบด้านหลัง | 5-20μm |
| ชนิดของการเคลือบ | โลหะผสมอะลูมิเนียม-สังกะสี 55% (Galvalume) |
| บริการแปรรูป | การเชื่อม, การเจาะ, การตัด, การดัด, การคลายขด |
| การเคลือบผิว | เคลือบ |
| มาตรฐาน | AiSi, ASTM, Bs, DIN, GB, JIS |
| ความกว้าง | 600mm – 1500mm |
| ผิวสำเร็จ | เรียบ, สปแรงเกิล, ลายนูน |
| การใช้งาน | แผ่นหลังคา, เครื่องใช้ไฟฟ้าภายในบ้าน |
Galvalume Steel Coil เป็นผลิตภัณฑ์เหล็กประสิทธิภาพสูงที่เคลือบด้วย โลหะผสมอะลูมิเนียม-สังกะสี 55% (55% Al-Zn) ซึ่งให้ ความทนทานต่อการกัดกร่อน การสะท้อนความร้อน และความทนทาน ที่ยอดเยี่ยม การเคลือบนี้ให้ การป้องกันที่ดีกว่า 2-4 เท่า กว่าเหล็กชุบสังกะสีแบบดั้งเดิม ทำให้เหมาะสำหรับสภาพแวดล้อมที่รุนแรงและการใช้งานกลางแจ้งในระยะยาว
| ชนิดของการเคลือบ | โลหะผสมอะลูมิเนียม-สังกะสี 55% (Galvalume) |
| วัสดุฐาน | เหล็กแผ่นรีดเย็น (DX51D, DX52D, ฯลฯ) |
| น้ำหนักการเคลือบ | AZ60-AZ180 (60-180 g/m²) |
| ความหนา | 0.3mm - 3.0mm |
| ความกว้าง | 600mm - 1500mm |
| ผิวสำเร็จ | เรียบ, สปแรงเกิล, ลายนูน |
| อารมณ์ | T1-T5 (อ่อนถึงแข็ง) |
| การเคลือบที่มี | PE (โพลีเอสเตอร์), PVDF, SMP (เพื่อเพิ่มความทนทานต่อสภาพอากาศ) |
Galvalume มี การเคลือบ 55% Al-Zn ซึ่งให้ความทนทานต่อการกัดกร่อนที่ดีกว่า ในขณะที่เหล็กชุบสังกะสีใช้ สังกะสี 100%.
ใช่! มันยอมรับ การเคลือบสีสำเร็จรูป (PPGI/PPGL) เพื่อเพิ่มความทนทานและตัวเลือกสี
โดยทั่วไป 20-30 ปี ขึ้นอยู่กับสภาพแวดล้อมและความหนาของการเคลือบ
ได้ แต่ต้องใช้เทคนิคที่เหมาะสม (ควันสังกะสี-อะลูมิเนียมต้องมีการระบายอากาศ)
จุดเด่นของผลิตภัณฑ์
Galvalume Steel Coil DX51D+AZ สำหรับงานก่อสร้างและตกแต่ง ข้อมูลจำเพาะของผลิตภัณฑ์ คุณสมบัติ ค่า วัสดุฐาน เหล็กแผ่นรีดเย็น (DX51D, DX52D, ฯลฯ) ความหนาของการเคลือบด้านหลัง 5-20μm ชนิดของการเคลือบ โลหะผสมอะลูมิเนียม-สังกะสี 55% (Galvalume) บริการแปรรูป การเชื่อม, การเจาะ, การตัด, การดัด, การคลายขด การเ...
เหล็กวิลาด MR SPCC หนา 0.5 มม. เกรดอาหาร กระป๋องเคลือบผิว เหล็กวิลาดเคลือบดีบุก 0.15 มม.
0.5mm MR Steel Tinplate Food-Grade Can Material Product Specifications Attribute Value Product Name 0.5mm MR Steel Tinplate Food-Grade Can Material Material MR, SPCC, prime Tinplate / TFS Tin Coating 1.1/1.1, 2.8/2.8, 5.6/5.6, etc. or customized Surface Bright, Stone, Matte, Silver, Rough Stone Thickness 0.15-0.50mm Hardness TS230, TS245, TS260, TS275, TS290, TH415, TH435, TH520, TH550, TH580, TH620 Standard JIS DIN ASTM GB EN AISI Product Features High-quality tinplate with
เหล็กวิลาดป้องกันสนิม T1 ถึง T5 สำหรับกระป๋องเครื่องดื่ม เคลือบ DR9
Anti-Rust Steel Tinplate Beverage Can Production Product Specifications Attribute Value Product Name Anti-Rust Steel Tinplate Beverage Can Production Material MR, SPCC, prime Tinplate / TFS Tin Coating 1.1/1.1, 2.8/2.8, 5.6/5.6, etc. or customized Application Tomato paste cans, fruit cans, vegetable cans, meat cans, fish/tuna cans, milk products cans, daily products cans, etc. Thickness 0.15-0.50mm Hardness T1-T5, DR9, DR8 Standard JIS, DIN, ASTM, GB, EN, AISI Product
0.28 มม. DR8 แผ่นเหล็กชุบดีบุกด้วยไฟฟ้าสำหรับกระป๋องนมผงสูตรสำหรับทารก
0.28mm DR8 Electrolytic Tinplate Coil for Infant Formula Milk Powder Cans Tinplate, thin steel sheet with a coating of tin applied either by dipping in molten metal or by electrolytic deposition; almost all tinplate is now produced by the latter process. Tinplate made by this process is essentially a sandwich in which the central core is strip steel. Recyclable: The iron can itself has a characteristic that other packaging materials do not have - can be adsorbed by magnets,
แผ่นเหล็กวิลาด T4 0.28 มม. 2.8 / 2.8 สำหรับกระป๋องอาหารทะเล, คอยล์เหล็กวิลาดด้วยไฟฟ้าที่ผ่านการรับรอง JIS
0.28mm T4 Tinplate Sheet 2.8/2.8 for Seafood Cans, JIS Certified Electrolytic Tinplate Coil Tinplate, thin steel sheet with a coating of tin applied either by dipping in molten metal or by electrolytic deposition; almost all tinplate is now produced by the latter process. Tinplate made by this process is essentially a sandwich in which the central core is strip steel. Recyclable: The iron can itself has a characteristic that other packaging materials do not have - can be
กรุณาใช้แบบสอบถามทางออนไลน์ด้านล่าง หากคุณมีคําถาม ทีมงานของเราจะติดต่อกลับกับคุณในเร็วที่สุด